Grooved Haɗawa

 • Style 1GS Rigid Coupling

  Style 1GS M Haɗin kai

  Haɗin haɗin gwiwa yana fuskantar matsin lamba na ciki da sojojin lanƙwasa na waje yayin sabis. ASTM F1476- 07 tana bayyana madaidaicin haɗin gwiwa azaman haɗin gwiwa inda a zahiri babu wadataccen kusurwar kusurwa ko motsi bututu mai sassauƙa da haɗin gwiwa mai sauƙi a matsayin haɗin gwiwa inda akwai
  iyakancewar motsi mai kusurwa da kusurwa.

 • Style 1GH Heavy Duty Rigid Coupling 500Psi

  Salon 1GH Babban nauyi mai tsauri mai haɗa 500Psi

  An tsara babban haɗin haɗin gwiwa mai nauyi don amfani a aikace -aikace iri -iri na bututu
  na sabis na matsakaici ko babban matsin lamba. Matsalar aiki galibi ana nuna ta ta kaurin bango da kimanta bututu da ake amfani da shi. Haɗin Samfurin 7707 yana da sassaucin ra'ayi wanda zai iya ɗaukar saɓani, murdiya, damuwar zafi, rawar jiki, hayaniya da girgizar ƙasa. Model 7707 na iya ɗaukar nauyin bututu mai lanƙwasa ko lanƙwasa

 • Heavy Duty Flexible Coupling 1000Psi

  Nauyi Mai Sauƙi Mai Haɗa Haɗa 1000Psi

  Samfurin nauyi mai sauƙin sassauƙa 1000 Psi an ƙera shi don amfani a cikin aikace -aikacen manyan bututu daban -daban na matsakaici ko sabis na matsin lamba. Matsalar aiki galibi ana yin ta ne ta kaurin bango da ƙimar bututu da ake amfani da shi. wanda zai iya saukar da misalignment, murdiya, matsin lamba na zafi, girgizawa, hayaniya da girgizar ƙasa. Model 1000 na iya ɗaukar yanayin bututu mai lanƙwasa ko lanƙwasa.

 • Heavy Duty Flexible Coupling 500Psi

  Babban nauyi mai sassauƙa Haɗa 500Psi

  • Salo na 1NH mai nauyi mai sauƙin sassauƙa yana ba da haɗin haɗi mai sauƙi ta rata tsakanin ramin bututu da maɓallin haɗin gwiwa.
  • Ƙira na musamman yana ba da damar motsi na axial da radial, wanda ya dace da bututun mai tare da sassauci a ƙarƙashin matsin lamba.
  • Ingantaccen jiki yana tsayayya da matsin aiki sau 4.